Downloads
"Education is not a way to escape poverty, it is a way to fight it" - Mwl J. K. Nyerere
School Events
Mahafali
mahafali ya kidato cha nne 2018.
Kidato cha Pili
Wanafunzi wa kidato cha pili watembelea kituo cha kulea watoto - Mgolole.
Mahafali
Mahafali ya kidato cha sita 2018
Safari ya kimasomo
Wanafunzi wakihudhuria maeneno mbalimbali - Mikumi National Park 2018.
Kufungua nyumba ya askofu
Ibada ya kulibariki kanisa la Nanenane Morogoro - Kigango cha Mt. Monica, kuwa Parokia, iliambatana na ufunguaji wa nyumba mpya ya askofu.
Michezo
Wanafunzi hufanya michezo ya pamoja wakati wa Mahafali na siku za kawaida kulingana na ratiba ya shule
Alfagems


























